Plugins - Akismet Spam Protection - Stable (latest release) - en to cy_GB translation catalogue (212 entries)

en: (opens in a new tab)
cy_GB: (yn agor mewn tab newydd)

note: translators: The placeholder is the name of a subscription level, like "Plus" or "Enterprise" .
en: Upgrade to %s
cy_GB: Uwchraddiwch i %s

en: Upgrade your Subscription Level
cy_GB: Uwchraddiwch eich Lefel Tanysgrifiad

en: Learn more about usage limits.
cy_GB: Dysgu rhagor am derfynau defnydd.

note: translators: The first placeholder is a date, the second is a (formatted) number, the third is another formatted number.
en: Since %1$s, your account made %2$s API calls, compared to your plan&#8217;s limit of %3$s.
cy_GB: Ers %1$s, mae eich cyfrif wedi gwneud %2$s o alwadau API, o'i gymharu ag uchafswm eich cynllun o %3$s.

en: Your Akismet usage has been over your plan&#8217;s limit for three consecutive months. We have restricted your account for the rest of the month. Upgrade your plan so Akismet can continue blocking spam.
cy_GB: Mae eich defnydd o Akismet wedi bod yn fwy nag uchafswm eich cynllun am dri mis yn olynol. Rydym wedi cyfyngu eich cyfrif am weddill y mis. Uwchraddiwch eich cynllun fel y gall Akismet barhau i rwystro sbam.

en: Your Akismet usage is nearing your plan&#8217;s limit for the third consecutive month. We will restrict your account after you reach the limit. Upgrade your plan so Akismet can continue blocking spam.
cy_GB: Mae eich defnydd o Akismet yn agosáu at uchafswm eich cynllun am y trydydd mis yn olynol. Byddwn yn cyfyngu ar eich cyfrif ar ôl i chi gyrraedd y terfyn. Uwchraddiwch eich cynllun fel y gall Akismet barhau i rwystro sbam.

en: Your Akismet usage has been over your plan&#8217;s limit for two consecutive months. Next month, we will restrict your account after you reach the limit. Please consider upgrading your plan.
cy_GB: Mae eich defnydd o Akismet wedi bod dros uchafswm eich cynllun am ddau fis yn olynol. Y mis nesaf, byddwn yn cyfyngu ar eich cyfrif ar ôl i chi gyrraedd y terfyn. Ystyriwch uwchraddio eich cynllun.

en: Your account has been restricted
cy_GB: Mae eich cyfrif wedi'i gyfyngu

en: Your Akismet account usage is approaching your plan&#8217;s limit
cy_GB: Mae eich defnydd o gyfrif Akismet yn agosáu at uchafswm eich cynllun

en: Your Akismet account usage is over your plan&#8217;s limit
cy_GB: Mae eich defnydd o gyfrif Akismet dros uchafswm eich cynllun

note: translators: The placeholder is a URL.
en: Please enter a new key or <a href="%s" target="_blank">contact Akismet support</a>.
cy_GB: Rhowch allwedd newydd neu <a href="%s" target="_blank">cysylltwch â chefnogaeth Akismet</a>.

en: Your API key is no longer valid.
cy_GB: Nid yw eich allwedd API yn ddilys mwyach.

en: Anti-Spam Settings
cy_GB: Gosodiadau Gwrth-Sbam

note: translators: The placeholder is for showing how much of the process has completed, as a percent. e.g., "Checking for Spam (40%)"
en: Checking for Spam (%1$s%)
cy_GB: Gwirio am Sbam (%1$s%)

en: No comment history.
cy_GB: Dim hanes sylwadau.

en: Akismet was unable to recheck this comment.
cy_GB: Nid oedd Akismet yn gallu ailwirio'r sylw hwn.

en: Akismet was unable to check this comment but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd Akismet yn gallu gwirio'r sylw hwn ond bydd yn ceisio eto yn awtomatig yn hwyrach.

note: translators: The placeholder is a WordPress PHP function name.
en: Comment was caught by %s.
cy_GB: Cipiwyd y sylw gan %s.

en: Akismet is not configured. Please enter an API key.
cy_GB: Nid yw Akismet wedi'i ffurfweddu. Rhowch eich allwedd API.

en: Enter your API key
cy_GB: Rhowch eich allwedd API

en: Set up a different account
cy_GB: Gosodwch gyfrif gwahanol

en: Set up your Akismet account to enable spam filtering on this site.
cy_GB: Gosodwch eich cyfrif Akismet i alluogi hidlo sbam ar y wefan hon.

en: Akismet could not recheck your comments for spam.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ailwirio'ch sylwadau am sbam.

en: You don&#8217;t have permission to do that.
cy_GB: Nid oes gennych ganiatâd i wneud hyn.

en: Stats response could not be decoded.
cy_GB: Nid oedd modd dadgodio'r ymateb ystadegol.

en: Currently unable to fetch stats. Please try again.
cy_GB: Methu estyn yr ystadegau, ar hyn o bryd. Ceisiwch eto'n hwyrach.

en: API key must be set to fetch stats.
cy_GB: Rhaid gosod yr allwedd API i estyn yr ystadegau.

en: To help your site with transparency under privacy laws like the GDPR, Akismet can display a notice to your users under your comment forms. This feature is disabled by default, however, you can turn it on above.
cy_GB: Er mwyn helpu eich gwefan gyda thryloywder o dan gyfreithiau preifatrwydd fel y GDPR, gall Akismet ddangos rhybudd i&#39;ch defnyddwyr o dan eich ffurflenni sylwadau. Mae&#39;r nodwedd hon wedi ei analluogi drwy ragosodiad, fodd bynnag, gallwch ei droi ymlaen uchod.

en: Do not display privacy notice.
cy_GB: Peidiwch â dangos hysbysiad preifatrwydd.

en: Display a privacy notice under your comment forms.
cy_GB: Dangoswch rybudd preifatrwydd o dan eich ffurflenni sylwadau.

en: Akismet privacy notice
cy_GB: Rhybudd preifatrwydd Akismet

en: Privacy
cy_GB: Preifatrwydd

en: This site uses Akismet to reduce spam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Learn how your comment data is processed</a>.
cy_GB: Mae&#39;r wefan hon yn defnyddio Akismet i leihau sbam. <a href="%s" target="_blank" rel="nofollow noopener">Dysgwch sut mae eich data sylwadau yn cael ei brosesu</a> .

en: We collect information about visitors who comment on Sites that use our Akismet anti-spam service. The information we collect depends on how the User sets up Akismet for the Site, but typically includes the commenter's IP address, user agent, referrer, and Site URL (along with other information directly provided by the commenter such as their name, username, email address, and the comment itself).
cy_GB: Rydym yn casglu gwybodaeth am ymwelwyr sy&#39;n rhoi sylwadau ar Wefannau sy&#39;n defnyddio ein gwasanaeth gwrth-sbam Akismet. Mae&#39;r wybodaeth a gasglwn yn dibynnu ar sut y mae&#39;r Defnyddiwr yn gosod Akismet ar gyfer y Wefan, ond fel arfer mae&#39;n cynnwys cyfeiriad IP y cyfeiriwr, asiant defnyddiwr, cyfeiriwr, ac URL y Wefan (ynghyd â gwybodaeth arall sy'n cael ei ddarparu yn uniongyrchol gan y sylwebydd fel eu henw, enw defnyddiwr, e-bost cyfeiriad, a&#39;r sylw ei hun).

en: Comment discarded.
cy_GB: Sylw wedi&#39;i ddileu.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be deleted.
cy_GB: Mae allwedd API y wefan hon wedi ei godio'n galed ac nid oes modd ei ddileu.

en: The value provided is not a valid and registered API key.
cy_GB: Nid yw&#39;r gwerth sydd wedi ei ddarparu yn allwedd API dilys ac wedi&#39;i gofrestru.

en: This site's API key is hardcoded and cannot be changed via the API.
cy_GB: Mae allwedd API y wefan hon wedi ei godio'n galed ac nid oes modd ei newid drwy'r API.

en: The time period for which to retrieve stats. Options: 60-days, 6-months, all
cy_GB: Y cyfnod amser ar gyfer derbyn ystadegau. Dewis: 60 diwrnod, 6 mis, y cyfan

en: If true, show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Os yw&#39;n wir, dangoswch nifer y sylwadau a gymeradwywyd wrth ymyl pob awdur sylw yn y dudalen rhestr sylwadau.

en: If true, Akismet will automatically discard the worst spam automatically rather than putting it in the spam folder.
cy_GB: Os yw&#39;n wir, bydd Akismet yn diddymu&#39;r sbam gwaethaf yn awtomatig yn hytrach na&#39;i roi yn y ffolder sbam.

en: A 12-character Akismet API key. Available at akismet.com/get/
cy_GB: Allwedd API 12-nod Akismet. Ar gael yn akismet.com/get/

en: Your site can&#8217;t connect to the Akismet servers.
cy_GB: Nid yw eich gwefan yn gallu cysylltu â gweinyddwyr Akismet.

note: translators: %s is the wp-config.php file
en: An Akismet API key has been defined in the %s file for this site.
cy_GB: Mae allwedd API Akismet wedi&#39;i ddiffinio yn y ffeil %s ar gyfer y wefan hon.

en: Manual Configuration
cy_GB: Ffurfweddu â Llaw

en: On this page, you are able to update your Akismet settings and view spam stats.
cy_GB: Ar y dudalen hon, gallwch ddiweddaru eich gosodiadau Akismet a gweld ystadegau sbam.

note: Description of the plugin
en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started: activate the Akismet plugin and then go to your Akismet Settings page to set up your API key.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau, mae'n debygol taw Akismet yw'r ffordd orau i <strong>ddiogelu eich blog oddi wrth sbam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel wrth i chi gysgu. I gychwyn arni, agorwch eich ategyn Akismet ac yna mynd i dudalen eich Gosodiadau Akismet, a chadw eich allwedd API.

note: Plugin Name of the plugin
en: Akismet Anti-Spam
cy_GB: Akismet Gwrth-Sbam

en: Connect with API key
cy_GB: Cysylltu ag allwedd API

note: translators: %s is the WordPress.com username
en: You are connected as %s.
cy_GB: Rydych chi wedi cysylltu fel %s.

en: Connect with Jetpack
cy_GB: Cysylltu â Jetpack

en: Use your Jetpack connection to set up Akismet.
cy_GB: Defnyddio eich cysylltiad Jetpack i osod Akismet.

en: Eliminate spam from your site
cy_GB: Cael gwared â sbam ar eich gwefan

en: Would you like to <a href="%s">check pending comments</a>?
cy_GB: Hoffech chi <a href="%s">wirio'r sylwadau sy'n aros</a>?

en: Akismet is now protecting your site from spam. Happy blogging!
cy_GB: Mae Akismet yn diogelu eich gwefan rhag sban nawr. Blogiwch yn hapus!

en: Set up your Akismet account
cy_GB: Creu eich cyfrif Akismet

en: Detailed Stats
cy_GB: Ystadegau Manwl

en: Statistics
cy_GB: Ystadegau

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. It keeps your site protected even while you sleep. To get started, just go to <a href="admin.php?page=akismet-key-config">your Akismet Settings page</a> to set up your API key.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau o bobl, mae'n bosib mai Akismet yw'r ffordd gorau i <strong>ddiogelu eich blog rhag spam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel hyd yn oed wrth i chi gysgu. I ddechrau arni, ewch i <a href="admin.php?page=akismet-key-config">eich tudalen Gosodiadau Akismet</a> i osod eich allwedd API.

en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from spam</strong>. Your site is fully configured and being protected, even while you sleep.
cy_GB: Yn cael ei ddefnyddio gan filiynau o bobl, mae'n bosib mai Akismet yw'r ffordd gorau i <strong>ddiogelu eich blog rhag spam</strong>. Mae'n cadw eich gwefan yn ddiogel hyd yn oed wrth i chi gysgu.

en: %s comment was caught as spam. | %s comments were caught as spam.
cy_GB[0]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[1]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[2]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.
cy_GB[3]: Mae %s sylw wedi eu dal fel sbam.

en: No comments were caught as spam.
cy_GB: Nid oes dim sylwadau wedi eu dal yn y sbam.

en: Akismet checked %s comment. | Akismet checked %s comments.
cy_GB[0]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[1]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[2]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.
cy_GB[3]: Gwiriodd %s sylw gan Akismet.

en: There were no comments to check. Akismet will only check comments awaiting moderation.
cy_GB: Nid oedd unrhyw sylwadau i&#39;w gwirio. Dim ond yn y rhestr dan ystyriaeth fydd Akismet yn gwirio sylwadau.

en: Comment not found.
cy_GB: Heb ganfod sylw.

en: %d comment could not be checked. | %d comments could not be checked.
cy_GB[0]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[1]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[2]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.
cy_GB[3]: Nid oedd modd gwirio %d sylw.

en: %d comment moved to Spam. | %d comments moved to Spam.
cy_GB[0]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[1]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[2]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.
cy_GB[3]: Wedi symud %d sylw i'r Sbam.

en: Processed %d comment. | Processed %d comments.
cy_GB[0]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[1]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[2]: Wedi prosesu %d sylw.
cy_GB[3]: Wedi prosesu %d sylw.

en: Comment #%d could not be checked.
cy_GB: Nid oedd modd i sylw #%d gael ei wirio.

en: Failed to connect to Akismet.
cy_GB: Wedi methu cysylltu ag Akismet.

en: Comment #%d is not spam.
cy_GB: Nid yw sylw #%d yn sbam.

en: Comment #%d is spam.
cy_GB: Mae sylw #%d yn sbam.

en: %s false positive | %s false positives
cy_GB[0]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[1]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[2]: %s  cadarnhaol anghywir
cy_GB[3]: %s  cadarnhaol anghywir

en: %s missed spam | %s missed spam
cy_GB[0]: %s sbam wedi ei golli
cy_GB[1]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[2]: %s sbam wedi eu colli
cy_GB[3]: %s sbam wedi eu colli

en: You don&#8217;t have an Akismet plan.
cy_GB: Nid oes gennych gynllun Akismet.

en: Your Akismet subscription is suspended.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad Akismet wedi'i atal.

en: Your Akismet plan has been cancelled.
cy_GB: Mae eich cynllun Akismet wedi'i ddiddymu.

en: We cannot process your payment. Please <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
cy_GB: Nid ydym yn gallu prosesu eich taliad. <a href="%s" target="_blank">Diweddarwch eich manylion talu</a>.

en: Please update your payment information.
cy_GB: Diweddarwch eich manylion talu.

en: <strong>Almost done</strong> - configure Akismet and say goodbye to spam
cy_GB: <strong>Bron â gorffen</strong> - cychwynnwch Akismet a ffarwelio â sbam

en: Akismet has saved you %d minute! | Akismet has saved you %d minutes!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %d munud i chi!

en: Akismet has saved you %d hour! | Akismet has saved you %d hours!
cy_GB[0]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[1]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[2]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!
cy_GB[3]: Ae Akismet wedi arbed %d awr i chi!

en: Akismet has saved you %s day! | Akismet has saved you %s days!
cy_GB[0]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[1]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[2]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!
cy_GB[3]: Mae Akismet wedi arbed %s diwrnod i chi!

en: Akismet filters out spam, so you can focus on more important things.
cy_GB: Mae Akismet yn hidlo sbam, fel y gallwch ganolbwyntio ar y pethau pwysicaf.

en: To continue your service, <a href="%s" target="_blank">upgrade to an Enterprise subscription</a>, which covers an unlimited number of sites.
cy_GB: I barhau eich gwasanaeth, mae angen i chi <a href="%s" target="_blank">uwchraddio i danysgrifiad Menter</a>, sy'n cwmpasu nifer diderfyn o wefannau.

note: translators: The placeholder is a URL.
en: Your Plus subscription allows the use of Akismet on only one site. Please <a href="%s" target="_blank">purchase additional Plus subscriptions</a> or upgrade to an Enterprise subscription that allows the use of Akismet on unlimited sites.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad Pro yn caniatáu'r defnydd o Akismet ar un gwefan yn unig. Dylech <a href="%s" target="_blank">brynu tanysgrifiadau Pro ychwanegol</a> neu uwchraddio i danysgrifiad Enterprise sy'n caniatáu defnyddio Akismet ar nifer diddiwedd o wefannau.

note: translators: The placeholder is a URL.
en: The connection to akismet.com could not be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
cy_GB: Nid oedd modd creu cysylltiad ag akismet.com. Darllenwch ein <a href="%s" target="_blank">canllaw ar furiau cadarn</a> a gwiriwch ffurfweddiad eich gweinydd.

en: The API key you entered could not be verified.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu'r allwedd API rydych wedi ei chyflwyno.

en: Please <a href="%s" target="_blank">contact our support team</a> with any questions.
cy_GB: Cysylltwch <a href="%s" target="_blank">â'n tîm cymorth</a> ag unrhyw gwestiynau.

en: In 2012, Akismet began using subscription plans for all accounts (even free ones). A plan has not been assigned to your account, and we&#8217;d appreciate it if you&#8217;d <a href="%s" target="_blank">sign into your account</a> and choose one.
cy_GB: Yn 2012, dechreuodd Akismet defnyddio cynlluniau tanysgrifiad ar gyfer holl gyfrifon (rhai hyd yn oed am ddim). Nid oes cynllun wedi'i neilltuo at eich cyfrif, a byddem yn gwerthfawrogi pe byddech yn  <a href="%s" target="_blank">mewngofnodi i'ch cyfrif</a> a dewis un.

en: All systems functional.
cy_GB: Pob system yn weithredol.

en: Enabled.
cy_GB: Galluogwyd.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
cy_GB: Profodd Akismet anhawster gyda'r cais SSL blaenorol ac fe'i hanalluogwyd dros dro. Bydd yn cychwyn defnyddio ceisiadau SSL eto, cyn bo hir.

en: Temporarily disabled.
cy_GB: Analluogwyd dros dro.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
cy_GB: Nid yw eich gweinydd gwe'n gallu gwneud ceisiadau SSL: cysylltwch â'ch gwesteiwr Gwe a gofyn iddyn nhw ychwanegu cefnogaeth ar gyfer ceisiadau SSL.

en: Disabled.
cy_GB: Analluogwyd.

en: SSL Status
cy_GB: Statws SSL

en: This comment was reported as not spam.
cy_GB: Adroddwyd nad sbam yw'r sylw hwn.

en: This comment was reported as spam.
cy_GB: Adroddwyd taw sbam yw'r sylw hwn.

en: Manually enter an API key
cy_GB: Rhowch allwedd API â llaw

en: Contact Akismet support
cy_GB: Cysylltu a chefnogaeth Akismet

en: No worries! Get in touch and we&#8217;ll sort this out.
cy_GB: Dim problem! Cysylltwch â ni ac mi wnawn ni eich cynorthwyo.

note: translators: %s is the WordPress.com email address
en: Your subscription for %s is suspended.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad i %s wedi ei atal dros dro.

note: translators: %s is the WordPress.com email address
en: Your subscription for %s is cancelled.
cy_GB: Mae eich tanysgrifiad ar gyfer %s wedi ei ddiddymu.

en: You&#8217;re using Akismet on far too many sites for your Plus subscription.
cy_GB: Rydych yn defnyddio Akismet ar ormod o wefannau ar sail eich tanysgrifiad Plus.

en: You&#8217;re using your Akismet key on more sites than your Plus subscription allows.
cy_GB: Rydych yn defnyddio eich allwedd Akismet ar fwy o wefannau nag yw eich tanysgrifiad Plus yn ei ganiatáu.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
cy_GB: Mae'r allwedd yn annilys. Edrych arno eto.

en: There is a problem with your API key.
cy_GB: Bu anhawster gyda'ch allwedd API.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
cy_GB: Mae modd i chi ein cynorthwyo i ymladd sbam drwy uwchraddio eich cyfrif drwy <a href="%s" target="_blank">gyfrannu swm bychan</a>.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
cy_GB: Cysylltwch a <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.

en: Please visit your <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
cy_GB: Ewch i'ch <a href="%s" target="_blank">tudalen cyfrif Akismet </a> i ailgychwyn eich tanysgrifiad.

en: Your firewall may be blocking Akismet from connecting to its API. Please contact your host and refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a>.
cy_GB: Efallai fod eich mur cadarn yn ein rhwystro. Cysylltwch â'ch gwesteiwr a chyfeirio at ein canllaw <a href="%s" target="_blank"> am furiau cadarn</a>.

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> function.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
cy_GB: Mae eich gwesteiwr gwe neu weinyddwr gweinydd wedi analluogi swyddogaethau PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code>. <strong>Nid yw Akismet yn gallu gweithio nes bod hyn wedi ei ddatrys.</strong>  Cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe neu weinyddwr mur cadarn a rhoi iddyn nhw'r <a href="%s" target="_blank">wybodaeth yma am anghenion system Akismet</a>.

en: Network functions are disabled.
cy_GB: Diffoddwyd swyddogaethau'r rhwydwaith.

note: translators: the placeholder is a clickable URL that leads to more information regarding an error code.
en: For more information: %s
cy_GB: Am rhagor o wybodaeth: %s

en: Akismet Error Code: %s
cy_GB: Cod Gwall Akismet: %s

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
cy_GB: Nid yw rhai sylwadau wedi cael eu gwirio eto gan Akismet. Maen nhw wedi eu dal dros dro ar gyfer eu cymedroli a byddan nhw'n cael eu hail wirio yn nes ymlaen.

en: Akismet has detected a problem.
cy_GB: Mae Akismet wedi canfod anhawster.

en: Change
cy_GB: Newid

en: Upgrade
cy_GB: Diweddaru

en: Next Billing Date
cy_GB: Dyddiad Bilio Nesaf

en: Active
cy_GB: Gweithredol

en: No Subscription Found
cy_GB: Heb Ganfod Tanysgrifiad

en: Missing
cy_GB: Coll

en: Suspended
cy_GB: Wedi ei wahardd

en: Cancelled
cy_GB: Wedi ei ddiddymu

en: Save Changes
cy_GB: Cadw Newidiadau

en: Disconnect this account
cy_GB: Datgysylltu'r cyfrif hwn

en: Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than 1 day is deleted automatically. | Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than %2$d days is deleted automatically.
cy_GB[0]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag 1 diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[1]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag %2$d diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[2]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag %2$d diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.
cy_GB[3]: Bydd sbam yn y <a href="%1$s">ffolder sbam</a> sy'n fwy nag %2$d diwrnod oed yn cael ei ddileu'n awtomatig.

en: Note:
cy_GB: Nodyn:

en: Always put spam in the Spam folder for review.
cy_GB: Gosod y sbam yn y ffolder Sbam i mi eu hadolygu.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
cy_GB: Dileu'r sbam gwaethaf a mwyaf lluosog yn dawel, fel na fydda i byth yn ei weld.

en: Akismet anti-spam strictness
cy_GB: Gofal gwrth-sbam Akismet

en: Show the number of approved comments beside each comment author
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr pob awdur sylwadau

en: Show approved comments
cy_GB: Dangos sylwadau cymeradwy

en: Accuracy
cy_GB: Cywirdeb

en: All time
cy_GB: O'r cychwyn

en: Spam blocked | Spam blocked
cy_GB[0]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[1]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[2]: Sbam wedi ei atal
cy_GB[3]: Sbam wedi ei atal

en: Past six months
cy_GB: Y chwe mis diwethaf

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
cy_GB: Os gwelwch chi'n dda <a href="%1$s">diweddarwch WordPress</a> i fersiwn gyfredol neu <a href="%2$s"> defnyddiwch fersiwn 2.4 o ategyn Akismet</a>.

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
cy_GB: Mae Akismet %s angen WordPress %s neu uwch.

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
cy_GB: Pasiodd Akismet y sylw hwn yn ystod ailgeisio awtomatig.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam yn ystod ailgeisiad awtomatic.

en: %s reported this comment as not spam.
cy_GB: Adroddodd %s nad sbam yw'r sylw hwn.

en: %s reported this comment as spam.
cy_GB: Adroddodd %s taw sbam yw'r sylw hwn.

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
cy_GB: Mae %1$S wedi newid statws sylw i %2$s.

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet wirio'r sylw hwn (ymateb: %s), bydd ceisio eto yn awtomatig yn nes ymlaen.

en: Akismet cleared this comment.
cy_GB: Cliriodd Akismet y sylw hwn.

en: Comment status was changed to %s
cy_GB: Newidwyd statws y sylw i %s

en: Akismet caught this comment as spam.
cy_GB: Daliodd Akismet y sylw hwn fel sbam.

note: translators: The placeholder is the number of pieces of spam blocked by Akismet.
en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
cy_GB[0]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi ei rwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[1]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[2]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>
cy_GB[3]: <strong class="count">%1$s spam</strong>wedi eu rhwystro gan <strong>Akismet</strong>

en: Title:
cy_GB: Teitl:

en: Spam Blocked
cy_GB: Sbam Rhwystrwyd

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sbam mae Akismet wedi eu dal

en: Akismet Widget
cy_GB: Teclyn Akismet

en: Cleaning up spam takes time.
cy_GB: Mae clirio sbam yn cymryd amser.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
cy_GB: Gwiriwch eich <a href="%s">ffurfweddiad Akismet</a> a cysylltwch â'ch gweinyddwr gwe os yw'r anhawster yn parhau.

en: %s ago
cy_GB: %s yn ôl

en: %s approved | %s approved
cy_GB[0]: %s wedi'i gymeradwyo
cy_GB[1]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[2]: %s wedi'u cymeradwyo
cy_GB[3]: %s wedi'u cymeradwyo

en: History
cy_GB: Hanes

en: View comment history
cy_GB: Gweld hanes y cofnod

en: Un-spammed by %s
cy_GB: Dadsbamiwyd gan %s

en: Flagged as spam by %s
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan %s

en: Cleared by Akismet
cy_GB: Wedi'i gymeradwyo gan Akismet

en: Flagged as spam by Akismet
cy_GB: Wedi'i nodi fel sbam gan Akismet

en: Awaiting spam check
cy_GB: Disgwyl gwirio sbam

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
cy_GB: Nid oedd modd i Akismet ail wirio'r sylw hwn (ymateb: %s).

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i glirio.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
cy_GB: Ail wiriodd Akismet y sylw hwn a'i ddal fel sbam.

en: Check for Spam
cy_GB: Gwirio am Sbam

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
cy_GB: Does dim yn eich <a href='%s'>casgliad sbam</a> ar hyn o bryd.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
cy_GB[0]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[1]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[2]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.
cy_GB[3]: Mae yna <a href="%2$s">%1$s sylw</a> yn eich casgliad sbam ar hyn o bryd.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
cy_GB: Mae <a href="%s">Akismet</a> yn rhwystro sbam rhag cyrraedd eich blog.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
cy_GB[0]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[1]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag sbam %2$s sylw.
cy_GB[2]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.
cy_GB[3]: Mae <a href="%1$s">Akismet</a> eisoes wedi amddiffyn eich gwefan rhag %2$s sylw sbam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
cy_GB[0]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[1]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[2]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.
cy_GB[3]: <a href="%1$s">Mae Akismet</a> wedi diogelu eich gwefan rhag <a href="%2$s">%3$s o syllwadau sbam</a>.

[ctx: comments]
en: Spam
cy_GB: Sbam

en: Cheatin&#8217; uh?
cy_GB: Twyllo, ai e?

en: Akismet Support
cy_GB: Cefnogaeth Akismet

en: Akismet FAQ
cy_GB: Cwestiynau am Akismet

en: For more information:
cy_GB: Rhagor o wybodaeth:

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
cy_GB: Statws tanysgrifio - gweithredol, diddymwyd neu wedi ei atal dros dro

en: Status
cy_GB: Statws

en: The Akismet subscription plan
cy_GB: Cynllun tanysgrifio Akismet

en: Subscription Type
cy_GB: Math o Danysgrifiad

en: Account
cy_GB: Cyfrif

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
cy_GB: Dewiswch i ddileu'r sbam gwaethaf yn awtomatig neu i gadw'r cyfan mewn ffolder sbam.

en: Strictness
cy_GB: Cyfyngder

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
cy_GB: Dangos y nifer o sylwadau sydd wedi eu cymeradwyo wrth ochr awduron sylwadau yn y rhestr sylwadau.

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Enter/remove an API key.
cy_GB: Rhoi/Tynnu allwedd API.

en: API Key
cy_GB: Allwedd API

en: Akismet Configuration
cy_GB: Ffurfweddu Akismet

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
cy_GB: Ar y dudalen hon, mae modd gweld ystadegau ar y sbam sydd wedi ei hidlo ar eich gwefan.

en: Akismet Stats
cy_GB: Ystadegau Akismet

en: Click the Use this Key button.
cy_GB: Cliciwch y botwm Defnyddiwch yr Allwedd hon.

en: Copy and paste the API key into the text field.
cy_GB: Copïwch a gludo'r allwedd API i'r maes testun.

en: If you already have an API key
cy_GB: Os oes gennych eisoes allwedd API

en: Enter an API Key
cy_GB: Rhowch Alwedd API

en: Sign up for an account on %s to get an API Key.
cy_GB: Ymunwch am gyfrif ar %s i dderbyn Allwedd API.

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
cy_GB: Rhaid gosod allwedd API i gychwyn gwasanaeth Akismet ar eich gwefan.

en: New to Akismet
cy_GB: Newydd i Akismet

en: On this page, you are able to set up the Akismet plugin.
cy_GB: Mae modd i chi osod ategyn Akismet ar y dudalen hon.

en: Akismet Setup
cy_GB: Gosod t

en: Overview
cy_GB: Trosolwg

en: Re-adding...
cy_GB: Ail-ychwanegu...

en: (undo)
cy_GB: (dadwneud)

en: URL removed
cy_GB: URL wedi ei dynnu

en: Removing...
cy_GB: Tynnu...

en: Remove this URL
cy_GB: Tynnu'r URL yma

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Comment History
cy_GB: Hanes Sylwadau
